|
ประชุมคณะอนุกรรมการ กองทุนฯ เเละคณะกรรมการ กองทุนฯ |
![](images/38226.jpg) |
เมื่อวันอังคารที่ 23 เดือนมิถุนายน พ.ศ.2563 กองทุนหลักประกันสุขภาพเทศบาลตำบลคลองหาด ได้จัดประชุมคณะอนุกรรมการ กองทุนฯ เเละคณะกรรมการ กองทุนฯ ครั้งที่ 2/2563 ณ ห้องประชุมกษมพร ชั้น 2 สำนักงานเทศบาลตำบลคลองหาด เพื่อติดตามผลการดำเนินงานโครงการของกองทุนฯ เเละพิจารณาอนุมัติแผนงานโครงการของกองทุนฯ |
|
|
|