|
พิธีลงนามถวายความอาลัยและร้องเพลงสรรเสริญพระบารมี |
![](images/68124.JPG) |
วันที่ 15 พฤศจิกายน 2559 เวลา 09.39 นาที ร้อยเอกสุเทพ มากสาคร นายกเทศมนตรีตำบลคลองหาด คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล ข้าราชการ พนักงานเทศบาลทุกคน ร่วมพิธีลงนามถวายความอาลัยและร้องเพลงสรรเสริญพระบารมีถวายแด่สมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช ณ อาคารสำนักงานเทศบาลตำบลคลองหาด |
|
|
|