|
กราบถวายบังคมพระบรมศพและถวายความอาลัยแด่พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช |
![](images/36651.jpg) |
เมื่อวันที่ 4 เมษายน 2560 ร้อยเอกสุเทพ มากสาคร นายกเทศมนตรีตำบลคลองหาด นำประชาชนในเขตพื้นที่เทศบาลตำบลคลองหาด เข้ากราบถวายบังคมพระบรมศพและถวายความอาลัยแด่พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช ณ พระบรมมหาราชวัง กรุงเทพมหานคร |
|
|
|