|
ร่วมยินดีกับนางรัตนา ทับจันทร์ นายกเทศมนตรีตำบลคลองหาด |
![](images/64269.jpg) |
วันที่ 1 มิถุยายน 2564 นางรัตนา ทับจันทร์ นายกเทศมนตรีตำบลคลองหาด ผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาลตำบลคลองหาด ข้าราชการและพนักงานเทศบาลตำบลคลองหาด ร่วมพิธีบวงสรวงสักการะพระพรหมและสักการะพระปิยะมหาราชและทำบุญถวายเพลพระ เนื่องในโอกาสเข้ารับตำแหน่งนายกเทศมนตรีตำบลคลองหาดและปฏิบัติงานวันแรก โดยมีประชาชนตำบลคลองหาด หน่วยงานภาครัฐและเอกชนร่วมแสดงความยินดี |
|
|
|